Plugins - The Events Calendar - Stable (latest release) - en to is translation catalogue (446 entries)

[ctx: the final separator in a list of two or more items]
en:  and
is: og

en: To begin using %1$s, please install and activate the latest version of %2$s.
is: Til að byrja að nota %1$s, settu upp og virkjaðu nýjustu útgáfuna af %2$s.

en: Unknown service message
is: Óþekkt kerfisboð

en: Unknown
is: Óþekkt

en: Location
is: Staðsetning

[ctx: %s Events plural label]
en: All %s
is: Allt %s

en: Disconnect
is: Aftengja

en: Category:
is: Flokkur:

en: Status:
is: Staða:

en: Select All
is: Velja Allt

en: Global
is: Altækt

en: Save
is: Vista

en: Preview
is: Forskoða

en: Upload
is: Hlaða upp

note: translators: %s: post title
en: Delete &#8220;%s&#8221; permanently
is: Eyða &#8220;%s&#8221; varanlega

en: Restore
is: Endurvekja

en: Source:
is: Heimild:

en: Source
is: Slóð

en: Undo
is: Afturkalla

en: Delete Permanently
is: Eyða varanlega

en: delete
is: eyða

en: History
is: Saga

[ctx: event aggregator status]
en: Draft
is: Drög

[ctx: event aggregator status]
en: Pending
is: Bíður samþykkis

[ctx: event aggregator status]
en: Schedule
is: Áætlun

[ctx: event aggregator status]
en: Failed
is: Tókst ekki

[ctx: record]
en: Add New
is: Bæta við

en: Select %s
is: Veldu %s

[ctx: column name]
en: Type
is: Tegund

[ctx: column name]
en: Frequency
is: Tíðni

[ctx: column name]
en: Source
is: Slóð

en: Apply
is: Virkja

en: Bulk Actions
is: Magnaðgerð

en: Filter
is: Sía

[ctx: Meridian: pm]
en: PM
is: e.h.

[ctx: Meridian: am]
en: AM
is: f.h.

[ctx: aggregator schedule frequency]
en: Monthly
is: Mánaðarlega

[ctx: %s Event count in admin list]
en: All %s
is: Allt %s

[ctx: formatted plugin list]
en: %1$s and %2$s
is: %1$s og %2$s

en: Previous
is: Fyrra

en: All
is: Allt

en: Copy to clipboard
is: Afrita á klippispjald

en: English
is: Enska

en: Click here
is: smelltu hér

en: Method
is: Aðferð

en: Disabled
is: Óvirk

en: Edit Venue
is: Breyta stað

en: Clear
is: Hreinsa

en: Install %s
is: Setja upp %s

en: Activate Plugin
is: Virkja viðbót

en: Activate %s
is: Virkja %s

en:  and
is: og

en: Cancel
is: Hætta við

en: %1$s or %2$s
is: %1$s eða %2$s

en: There are no upcoming %s at this time.
is: Það eru engir %s framundan á þessum tima.

en: View All %s
is: Skoða alla %s

en: Calendar Month Navigation
is: Leiðarkerfi mánaðar

en: %s Tags:
is: Tök %s:

en: View As
is: Skoða sem

en: Event Views Navigation
is: Skoða viðburði

en: Find %s
is: Finna %s

en: %s List Navigation
is: %s leiðarkerfi

en: Find out more
is: Lesa meira

en: Day Navigation
is: Stjórnun dags

en: Skipped row numbers: %s
is: Númer raða sem var sleppt: %s

en: The import statistics above have the following meaning:
is: Tölfræði innflutts efnis hefur eftirfarandi merkingu:

en: Skipped: %d
is: Sleppt: %d

en: Updated: %d
is: Uppfært: %d

en: Inserted: %d
is: Innsett: %d

en: Import complete!
is: Niðurhali lokið!

en: Import Result
is: Niðurstaða innflutnings

en: Import CSV File
is: Hlaða niður CSV skrá

en: This file has column names in the first row
is: Þessi skrá inniheldur nafn dálks í fyrstu röð

en: CSV File:
is: CSV skrá:

en: Import Type:
is: Tegund:

en: One column in your CSV should have the Event title. Another should have the Event start date. All other fields are optional.
is: Einn dálkur í CSV þarf að hafa nafn viðburðar. Næsti þarf að hafa dagsetningu viðburðar. Aðrir dálkar eru valfrjálsir.

en: After importing your Organizers and Venues, import your Events:
is: Settu inn viðburði eftir að búið er að stofna skipuleggjanda og vettvang:

en: After you upload your file, you'll have the opportunity to indicate how the columns in your CSV map to fields in The Events Calendar.
is: Eftir uppleðslu skjals, þá er tækifæri til að ákveða hvernig dálkarnir í CSV líta út.

en: One column in your CSV should have the Organizer/Venue name. All other fields are optional.
is: Einn dálkur í CSV þarf að hafa nafn skipuleggjanda/vettvang. Öll önnur svæði eru valfrjáls.

en: Upload a CSV file with one record on each line. The first line may contain column names (check the box below).
is: Hlaða niður CSV skrá með einni færslu á línu. Fyrsta línan getur verið nafn dálks (hakið við hér að neðan).

en: Select the appropriate import type.
is: Veldu viðeigandi tegund.

en: To import organizers or venues:
is: Innskráning skipuleggjanda eða vettvang

en: If your events have Organizers or Venues, please import those first.
is: Ef viðburðurinn er með skipuleggjanda eða vettvang, skráðu það fyrst.

en: Import Instructions
is: Innflutnings leiðbeiningar

en: Save Settings
is: Vista stillingar

en: Draft
is: Uppkast

en: Pending
is: Í  bið

en: Published
is: Útgefið

en: Import Settings
is: Stillingar fyrir niðurhal

en: Instructions
is: Leiðbeiningar

en: Perform Import
is: Flytja inn

en: Event Fields
is: Hlutar viðburða

en: Column Headings
is: Dálka haus

en: You %1$scannot%2$s use the same slug as above. The above should ideally be plural, and this singular.%3$sYour single Event URL is like: %4$s
is: Þú %1$sgetur ekki%2$s notað sama fangamark og að ofan. Ofangreint ætti að vera í fleirtölu og þetta eintölu.%3$sURL staks viðburðar er eins og: %4$s

en: Your current Events URL is %s
is: URL viðburðar er %s

en: Past %s
is: Liðnir %s

en: %1$s for %2$s - %3$s
is: %1$s fyrir %2$s - %3$s

en: Upcoming %s
is: Komandi %s

en: Click to view a Google Map
is: Smellið til að skoða Google Map

en: Calendar powered by %sThe Events Calendar%s
is: Dagatal keyrt af %sThe Events Calendar%s

en: %s for
is: %s fyrir

en: Find out more »
is: Frekari upplýsingar »

en: Loading %s
is: Hleð %s

en: Tags:
is: Merki:

en: Category
is: Flokkur

en: Tomorrow
is: Á morgun

en: Yesterday
is: Í gær

en: Origin:
is: Uppruni:

en: Details
is: Upplýsingar

en: Show widget only if there are upcoming events:
is: Sýna viðbót aðeins ef það er viðburður framundan:

en: Show:
is: Sýna:

en: Title:
is: Titill:

en: Show Google Maps Link:
is: Sýna Google Maps hlekk:

en: Show Google Map:
is: Sýna Google Map:

en: Postal Code:
is: Póstnúmer:

en: Select a State:
is: Fylki:

en: State or Province:
is: Sýsla/svæði:

en: Country:
is: Land:

en: City:
is: Borg:

en: Hide the following settings tabs on every site:
is: Fela þennan stillingar flipa á öllum síðum:

en: This is where all of the global network settings for Modern Tribe's The Events Calendar can be modified.
is: Hérna eru mögulegt að breyta öllum net stillingum fyrir Modern Tribe The Events Calendar

en: Network Settings
is: Netstillingar

en: News and Tutorials
is: Fréttir og leiðbeiningar

en: Premium Add-Ons
is: Premium viðbætur

en: Requires:
is: Krefst:

en: Latest Version:
is: Nýjasta útgáfan:

en: More...
is: Meira...

en: Events Calendar PRO
is: The Events Calendar PRO

en: You are up to date!
is: Premium Add-Ons Þú ert með nýjustu útgáfuna!

en: You need to upgrade!
is: Vinsamlega uppfærið!

en: Debug Bar Plugin
is: Villu leiðréttingar stiku viðbót

en: Enable this option to log debug information. By default this will log to your server PHP error log. If you'd like to see the log messages in your browser, then we recommend that you install the %s and look for the "Tribe" tab in the debug output.
is: Virkja þennan valkost til að skrá leiðréttar upplýsingar.  Þetta skráist sjálfkrafa á PHP serverinn sem error log. Ef þú vilt sjá þessar upplýsingar í vafra þá mælum við með að setja þetta inn %s and look for the "Tribe" tab in the debug output.

en: Debug mode
is: Leiðréttunar viðmót

en: View Update Page
is: Skoða uppfærslusíðu

en: View Welcome Page
is: Skoða upphafssíðu

en: You might find duplicate venues and organizers when updating The Events Calendar from a pre-3.0 version. Click this button to automatically merge identical venues and organizers.
is: Mögulega sjást afritaðir viðburðir og staðsetningar þegar The Events Calendar er uppfært frá pre-3.0 útgáfu. Smellið hér til að sjálfkrafa sameina samskonar viðburðir og skipuleggjanda.

en: Duplicate Venues &amp; Organizers
is: Afrita viðburð &amp; Skipuleggjanda

en: Miscellaneous Settings
is: Ýmsar stillingar

en: 0 = zoomed out; 21 = zoomed in.
is: 0 = zoomað út; 21 = zoomað inn.

en: Google Maps default zoom level
is: Google Maps sjálfgefna zoom stilling

en: Check to enable maps for events and venues.
is: Haka við til að heimila virkni korta á viðburði og viðburðastaðsetningu.

en: Enable Google Maps
is: Virkja Google Maps

en: Map Settings
is: Korta stillingar

en: The currency symbol normally precedes the value. Enabling this option positions the symbol after the value.
is: Gjaldmiðils merki venjulega undanfari verðgildis. Virkjun þess möguleika staðsetur merki eftir verðgildi.

en: Currency symbol follows value
is: Mynt:

en: Set the default currency symbol for event costs. Note that this only impacts future events, and changes made will not apply retroactively.
is: Stilling á sjálfgefnu gjaldmiðils merki fyrir kostnað viðburðar. Takið eftir, þetta hefur aðeins áhrif á komandi viðburði og breytingar sem gerðar eru verða ekki afturvirkar.

en: Default currency symbol
is: Sjálfgefið gjaldmiðils merki

en: Have an event that runs past midnight? Select a time after that event's end to avoid showing the event on the next day's calendar.
is: Hafa viðburð sem fer framyfir miðnætti? Stýra því hvenær dagur endar til að koma í veg fyrir að setja viðburð óvart yfir á næsta dag.

en: End of day cutoff
is: Lok dags tímapunktur

en: The above should ideally be plural, and this singular.<br />Your single event URL is: %s
is: Ofangreint þarf helst að vera fleirtala og þetta eintala. <br />Your single event URL is: %s

en: Single event URL slug
is: Stutt URL fyrir stakan viðburð

en: Here is the iCal feed URL for your events:
is: Hérna er iCal URL fyrir viðburðinn:

en: Your current events URL is: %s
is: Núverandi viðburðar URL er: %s

en: The slug used for building the events URL.
is: Stutti titillinn sem notaður er við innsetningu viðburðar URL.

en: Events URL slug
is: URL titill viðburðar

en: Show events with the site's other posts. When this box is checked, events will also continue to appear on the default events page.
is: Sýna viðburði með öðru innleggi á síðu. Þegar hakað er við hér, þá munu viðburðir einnig sjást á sjálfgefnu viðburðarsíðunni.

en: Include events in main blog loop
is: Bæta viðburðum við aðal blogg

en: Enable comments on event pages.
is: Virkja skoðanir á hverri viðburðarsíðu.

en: Show comments
is: Sýna skoðanir

en: Enable live ajax for datepicker on front end (User submit not required).
is: Virkja live ajax fyrir datepicker á fram enda (Notenda val ekki skilyrði).

en: This option is disabled when "Disable the Event Search Bar" is checked on the Display settings tab.
is: Þessi valkostur er ekki virkur þegar "Slökkva á leitarstiku viðburða" er valið í sýna stillingar flipa.

en: Use Javascript to control date filtering
is: Nota Javascript til stýringar á síðu

en: Number of events to show per page
is: Fjöldi viðburða sjáanlegir per dag

en: General Settings
is: Almennar stillingar

en: Show The Events Calendar link
is: Sýna Events Calendar hlekk

en: Are you thinking "Wow, this plugin is amazing! I should say thanks to Modern Tribe for all their hard work." The greatest thanks we could ask for is recognition. Add a small text only link at the bottom of your calendar pointing to The Events Calendar project.
is: Ert þú að hugsa  "Wow, þetta dagatal er æði!. Ég þarf að þakka Modern Tribe fyrir alla þessa frábæru vinnu." Best er að láta vita af þessu dagatali. Bætið við texta-link á dagatalið.

en: See an example of the link
is: Sjá hér sýnishorn af tengli

en: Are you thinking "Wow, this plugin is amazing! I should say thanks to Modern Tribe for all their hard work." The greatest thanks we could ask for is recognition. Add a small text-only link at the bottom of your calendar pointing to The Events Calendar project.
is: Ert þú að hugsa "Wow, þetta dagatal er æði!. Ég þarf að þakka Modern Tribe fyrir alla þessa frábæru vinnu." Best er að láta vita af þessu dagatali. Bætið við texta-link á dagatalið.

en: We hope our plugin is helping you out.
is: Við vonum að þetta plugin okkar hjálpi þér.

en: Check out the available add-ons
is: Skoða þær viðbætur sem í boði eru

en: Looking for additional functionality including recurring events, custom meta, community events, ticket sales and more?
is: Ertu að leita að auka virkni eins og endurteknum viðburðum, sérsniðnum lýsigögnum, samfélagslegum viðburðum, miðasölu o.fl.?

en: Right here
is: Það er hér

en: Where's my calendar?
is: Hvar er dagatalið mitt?

en: Finding your calendar.
is: Finna dagatal.

en: Finding & extending your calendar.
is: Finna & bæta við dagatalið þitt.

en: If you are familiar with HTML, you can add additional code after the event template. Some themes may require this to help with styling or layout.
is: Ef þú þekkir til HTML, þá getur þú bætt viðbótar forritun á eftir viðburðar sniðmáti. Þetta gæti þurft við sum þemu til að hjálpa til við útlit.

en: Add HTML after event content
is: Bæta við HTML eftir innihald viðburðar

en: If you are familiar with HTML, you can add additional code before the event template. Some themes may require this to help with styling or layout.
is: Ef þú þekkir til HTML, þá getur þú bætt viðbótar forritun á undan viðburðar sniðmáti. Þetta gæti þurft við sum þemu til að hjálpa til við útlit.

en: Add HTML before event content
is: Bæta HTML á undan innihaldi viðburðar

en: Advanced Template Settings
is: Meiri sniðmát stillingar

en: Select the date format to use in datepickers
is: Velja sniðmát fyrir dagsetningar

en: Datepicker Date Format
is: Snið fyrir dagsetningar

en: Enter the separator that will be used between the start and end time of an event.
is: Skráðu skil sem verða á milli byrjunar og loka tíma viðburðar.

en: Time range separator
is: Aðskilin tímalengd

en: Enter the separator that will be placed between the date and time, when both are shown.
is: Skráðu skil sem verða á milli dagsetningar og tíma, þegar bæði eru sýnileg.

en: Date time separator
is: Dagsetn / tíma aðskilun

en: Enter the format to use for dates that show a month and year only. Used on month view.
is: Skráðu sniðmát sem nota á til að sýna dagsetningar sem sýna aðeins mánuð og ár. Notað í mánaðarútlits ham.

en: Month and year format
is: Mánaðar og árs snið

en: Enter the format to use for displaying dates without a year. Used when showing an event from the current year.
is: Skráðu sniðmát sem nota á til að sýna dagsetningu án árs. Notað til að sýna viðburð á þessu ári.

en: Date without year
is: Dagsetning án árs

en: Date with year
is: Dagsetning með ári

en: <p>The following three fields accept the date format options available to the php date() function. <a href="http://codex.wordpress.org/Formatting_Date_and_Time" target="_blank">Learn how to make your own date format here</a>.</p>
is: <p>Eftirfarandi þrjú svæði nota dagsetningar útlits möguleika sem er í  php date() function. <a href="http://codex.wordpress.org/Formatting_Date_and_Time" target="_blank">Lærðu að útbúa þitt eigið svæði hérna</a>.</p>

en: Date Format Settings
is: Stilling dasetningar

en: Month view events per day
is: Mánaðar skoðunar útilit fyrir hvern dag

en: Check this to use the classic header.
is: Hakið hér til að nota classic haus.

en: Disable the Event Search Bar
is: Slökkva á leitarstiku viðburða

en: Default view
is: Sjálfgefin sýning viðburðar

en: You must select at least one view.
is: Nauðsynlegt að velja í það minnsta einn viðburð

en: Enable event views
is: Leyfa sýningu viðburðar

en: Choose a page template to control the appearance of your calendar and event content.
is: Veljið síðu sniðmát til að stýra útliti dagatals og viðburðar innihaldi.

en: Events template
is: Viðburðar sniðmát

en: A fully designed and styled theme for your events pages.
is: Full hannað útlits þema fyrir viðburðar síður.

en: Tribe Events Styles
is: Tribe útlit

en: More detailed styling, tries to grab styles from your theme.
is: Ítarlegri útlits hönnun, dregur hönnun frá þema.

en: Full Styles
is: Fullt útlít

en: Only includes enough css to achieve complex layouts like calendar and week view.
is: Inniheldur aðeins nægt css til þess að ná flóknu útliti líkt og dagatal og viku skoðunarham.

en: Skeleton Styles
is: Einfalt útlit

en: Default stylesheet used for events templates
is: Sjálfgefið stílblað sem notað er fyrir viðburðar sniðmát

en: Basic Template Settings
is: Undirstöðu stillingar sniðmáts.

en: Display Settings
is: Sýna stillingar

en: Default Page Template
is: Sjálfgefið blaðsíðu sniðmát

en: Default Events Template
is: Sjálgefið viðburðar sniðmát

en: View
is: Skoða

en: Edit
is: Leiðrétta

en: or
is: eða

en: Address:
is: Heimilisfang:

en: %s Name Already Exists
is: Skráð nafn %s er til

en: Email:
is: Netfang:

en: Website:
is: Vefsíða:

en: Phone:
is: Sími:

en: %s Name:
is: %s Nafn:

en: Enter a 0 for %s that are free or leave blank to hide the field.
is: Skráið 0 fyrir %s sem ekki er tekið gjald fyrir eða skilið eftir autt.

en: Cost:
is: Verð:

[ctx: Currency symbol position]
en: After cost
is: Eftir kostnað

[ctx: Currency symbol position]
en: Before cost
is: Fyrir kostnað

en: Currency Symbol:
is: Mynt:

en: %s Cost
is: Kostnaður %s

en: %s Website
is: Vefsíða %s

en: Location:
is: Staðsetning:

en: Time &amp; Date
is: Tími &amp; Dagsetning

en: Hide From %s Listings
is: Ekki sýna í %s lista

en: Product Releases, Tutorials and Community Activity
is: Upplýsingar um vöru, leiðbeiningar og samfélagslegir starfsemi

en: Get the Skinny on the Latest Updates
is: Skoða nýjustu uppfærslur

en: Release Notes
is: Útgáfu upplýsingar

en: FAQs, Documentation, Tutorials and Forums
is: Algengar spurningar, skjöl og leiðbeiningar

en: Support Resources
is: Hjálp

en: Addons for Community, Tickets, Filters, Facebook and more.
is: Viðbætur fyrir Community, Tickets, Filters, Facebook og fleiri.

en: Looking for More Features?
is: Ertu að leita að fleiri möguleikum?

en: Getting Started
is: Byrja hér

en: Newsletter Signup
is: Skráðu þig fyrir fréttabréfinu

en: News For Events Users
is: Upplýsingar fyrir þátttakendur viðburðar

en: Filters
is: Síur

en: Community Events
is: Samfélags viðburðir

en: Looking for Something Special?
is: Ertu að leita að einhverju sértstöku?

en: Sign Up
is: Skráðu þig

en: We send out discounts to our core users via our newsletter.
is: Við veitum afslátt til notenda í fréttabréfinu.

en: PSST... Want a Discount?
is: Hey...viltu afslátt?

en: Rate It
is: Gefðu einkunn

en: You are running Version %s and deserve a hug :-)
is: Þú ert að nota %s útgáfu og átt hrós skilið :-)

en: Use this to share calendar data with Google Calendar, Apple iCal and other compatible apps
is: Nota þetta til að deila dagatali með Google Calendar, Apple iCal og öðrum sambærilegum snjall forritum

en: iCal Export
is: iCal flutningur

en: Download .ics file
is: Niðurhala .ics skrá

en: Google Calendar
is: Google dagatal

en: Add to Google Calendar
is: Bæta við Google Calendar

en: Denmark
is: Danmark

en: Select a Country:
is: Veldu land:

en: Country List must be formatted as one country per line in the following format: <br>US, United States <br> UK, United Kingdom.
is: Landslisti verður að  vera með aðeins eitt land í línu og líta svona út: <br>US, United States <br> UK, United Kingdom.

en: %s must be a phone number.
is: %s verður að vera símanúmer.

en: %s must consist of 5 numbers.
is: %s verður að innihalda 5 tölustafi.

en: %s must consist of letters, spaces, apostrophes, and dashes.
is: %s verður að vera bókstafir, bil, úrfellingarmerki og bandstrik.

en: %s must consist of letters, numbers, dashes, apostrophes, and spaces only.
is: %s verður að innihalda bókstafi, tölur, bandstrik, úrfellingarmerki og bil.

en: %s must be a number between 0 and 21.
is: %s verður að vera tala á milli 0 og 21.

en: %s must be a number or percentage.
is: %s verður að vera tala eða prósenta.

en: %s cannot be a duplicate
is: %s má ekki vera afrit

en: %s cannot be the same as %s.
is: %s má ekki vera sama og %s.

en: Comparison validation failed because no comparison value was provided, for field %s
is: Samanburðar skráning tókst ekki þar sem engin samanburðar gildi voru tilgreind fyrir svæði %s

en: %s must have a value that's part of its options.
is: %s verður að vera gildi sem er hluti af valkosti.

en: %s must be a valid absolute URL.
is: %s verður að vera gilt endanlegt URL.

en: %s must be a valid slug (numbers, letters, dashes, and underscores).
is: %s verður að vera gilt gildi (tölur, bókstafir, bandstirk eða undirstrik).

en: %s must be a positive number.
is: %s verður að vera slétt tala.

en: %s must contain numbers, letters and dots only
is: %s má aðeins innihalda tölur, bókstafi og punkta

en: %s must contain numbers and letters only
is: %s má aðeins innihalda tölur og bókstafi

[ctx: non-existant function name passed for field validation]
en: with function name:
is: með nafni virknis:

en: Non-existant field validation function passed
is: Virkni svæðis sem ekki er til ekki fyllt

en: Field ID:
is: Svæðis ID:

en: Invalid or incomplete field passed
is: Ógild eða ófullnægjandi svæði ekki fyllt

en: Yes
is: Já

en: Tickets
is: Miðar

en: Delete
is: Eyða

en: Email
is: Netfang

en: Template overrides should be moved to the correct subdirectory: tribe_get_template_part('%s')
is: Sniðmáts yfirskrifun skal flytja í rétta undirskrá; tribe_get_template_part('%s')

en: Template overrides should be moved to the correct subdirectory: %s
is: Sniðmáts yfirskrifun skal flytja í rétta undirskrá: %s

en: No previous %s
is: Enginn fyrri %s

en: There were no results found.
is: Engar niðurstöður fundust fyrir <strong>"%s"</strong>.

en: Ongoing
is: Áframhaldandi

en: All Day
is: Allan daginn

en: Unknown or not set
is: Óþekkt eða ekki skráð

en: System Information
is: Upplýsingar kerfis

en: There are no fields setup for this tab yet.
is: Það eru engin svæði uppsett fyrir þennan flipa.

en: The above setting was not saved. Other settings were successfully saved. | The above settings were not saved. Other settings were successfully saved.
is[0]: Stilling að ofan var ekki vistuð. Aðrar stillingar voru vistaðar.
is[1]: Stillingar að ofan voru ekki vistaðar. Aðrar stillingar voru vistaðar.

en: None of your settings were saved. Please try again.
is: Engar stillingar voru vistaðar. Reyndu aftur.

en: Your form had the following errors:
is: Eftirfarandi villur voru á beiðni:

en: The request wasn't sent from this tab.
is: Beiðni var ekki send frá flipa.

en: The request was sent insecurely.
is: Beiðni var send ótryggilega.

en: You don't have permission to do that.
is: Þú hefur ekki heimild til að gera þetta.

en: Save Changes
is: Vista breytingar

en: You've requested a non-existent tab.
is: Þú hefur beðið um flipa sem er ekki til.

en: %s Settings
is: %s stillingar

en: Events Settings
is: Viðburðar stillingar

en: Hmmm... something's wrong with this validator. Please contact %ssupport%s.
is: Hmmm... það er eitthvað að þessu. Hafðu samband við %snotendaaðstoð%s.

en: Valid Key! Expires on %s
is: Virkur leyfislykill! Rennur út %s

en: Sorry, key validation server is not available.
is: Afsakið, næst ekki að staðfesta lykil.

en: License key(s) updated.
is: Notendaleyfi uppfært

en: A valid license key is required for support and updates
is: Virkur leyfislykill er nauðsynlegur fyrir aðstoð og uppfærslur

en: License Key
is: Númer leyfis

en: Error
is: Villa

en: Once Every 30 Mins
is: Á 30 mínútna fresti

en: Day Of
is: Dagurinn

en: %s From
is: %s Frá

en: %s In
is: %s í

en: Date
is: Dagsetning

en: Search
is: Leita að viðburði

en: Day
is: Dagur

en: Month
is: Mánuður

en: List
is: Listi

en: Calendar
is: Dagatal

en: Settings
is: Stillingar

en: Add %s
is: Bæta við %s

en: View Calendar
is: Skoða dagatal

en: Looking for additional functionality including recurring events, ticket sales, publicly submitted events, new views and more?
is: Ertu að leyta að viðbótar virkni svo sem endurteknum viðburðum, miðasölu, innsendum viðburðum, ofl?

en: Additional Functionality
is: Viðbótar virkni

en: News from Modern Tribe
is: Fréttir frá Modern Tribe

en: View All Add-Ons
is: Skoða allar viðbætur

en: Support
is: Aðstoð

en: %s Information
is: %s Upplýsingar

en: %s Options
is: %s möguleikar

en: Date out of range.
is: Dagsetning utan tímabils.

en: all
is: allt

en: Network
is: Net

en: Done
is: Lokið

en: Today
is: Í dag

en: Prev
is: Fyrri

en: Next
is: Næsti

en: No saved %s exists.
is: Engin vistuð %s til.

en: Available %s
is: Lausar %s

en: My %s
is: Mitt %s

en: %s draft updated.
is: %s uppkast uppfært.

en: %s submitted.
is: %s innsent.

en: %s published.
is: %s birt.

note: translators: %s: date and time of the revision
en: %s restored to revision from %s
is: %s endurstilltur að breytingum frá %s

en: %s saved.
is: %s vistað.

note: translators: %s: date and time of the revision
en: %1$s restored to revision from %2$s
is: %1$s enduruppsettur eftir lagfæringu frá %2$s

en: %s updated.
is: %s uppfært.

en: Custom field deleted.
is: Sérsniðnu svæði eytt.

en: Custom field updated.
is: Sérsniðið svæði uppfært.

en: New %s Category Name
is: Nafn nýja %s flokks

en: Add New %s Category
is: Bæta við nýjum %s flokki

en: Update %s Category
is: Uppfæra %s flokk

en: Edit %s Category
is: Lagfæra %s flokk

en: Parent %s Category:
is: Yfir %s flokkur:

en: Parent %s Category
is: Yfir %s flokkur

en: All %s Categories
is: Allir %s flokkar

en: Search %s Categories
is: Leita að %s flokkum

en: %s Category
is: %s Flokkur

en: No %s found in Trash
is: Enginn %s finnst í ruslafötu

en: No %s found
is: Enginn %s finnst

en: Search %s
is: Leita %s

en: View %s
is: Skoða %s

en: New %s
is: Ný %s

en: Add New %s
is: Bæta við nýjum %s

en: Add New
is: Bæta við nýjum

en: category
is: flokkur

en: Sorry, The Events Calendar requires PHP %s or higher. Talk to your Web host about moving you to a newer version of PHP.
is: Afsakið, The Events Calendar þarf PHP %s or higher. Hafið samband við hýsingaraðila til að uppfæra í nýrri útgáfu af PHP.

en: Sorry, The Events Calendar requires WordPress %s or higher. Please upgrade your WordPress install.
is: The Events Calendar þarf WordPress %s eða nýrra. Vinsamlega uppfærið Word Press.

en: Licenses
is: Skírteini

en: Help
is: Hjálp

en: Display
is: Sýna

en: The following plugins are out of date: %1$s. All add-ons contain dependencies on The Events Calendar and will not function properly unless paired with the right version. %2$sLearn More%3$s.
is: Eftirfarandi viðbætur eru útrunnar: %1$s.  Allir aukahlutir eru háðir The Events Calendar og virka ekki rétt nema að vera með réttar útgáfur. %2$sLesa meira%3$s.

en: Your version of The Events Calendar is not up-to-date with one of your The Events Calendar add-ons. Please %supdate now.%s
is: Þessi útgáfa af The Events Calendar er ekki í samræmi við eina af The Events Calendar vibótum. Vinsamlega %supdate now.%s

en: Initializing Tribe Events on %s
is: Frumstilla Tribe Events á %s

en: today
is: í dag

en: day
is: dagur

en: past
is: liðinn

en: upcoming
is: komandi

en: list
is: skrá

en: month
is: mánuður

en: Event
is: Viðburður

en: Events
is: Viðburðir

en: Organizer
is: Skipuleggjandi

en: Organizers
is: Skipuleggjendur

en: Venue
is: Staðsetning

en: Venues
is: Staðsetningar

en: Upcoming Events
is: Komandi viðburðir

en: Events List
is: Listi viðburða

en: A widget that displays upcoming events.
is: Síðuhlutur, sem sýnir komandi viðburði.

en: Settings saved.
is: Stillingar vistaðar.

en: Could not save %s.
is: Gat ekki vistað %s.

en: Temporary file not found. Could not save %s.
is: Tímabundið skjal finnst ekki. Get ekki vistað %s.

en: %s (post ID %d) created.
is: %s (post ID %d) búið til.

en: %s (post ID %d) updated.
is: %s (post ID %d) uppfært.

en: Failed to import record in row %d.
is: Ekki tókst að flytja gögn frá röð %d

en: Missing required fields in row %d.
is: Vantar nauðsynleg svæði í röð %d.

en: No importer defined for %s
is: Ekkert skilgreint fyrir %s

en: Organizer Phone
is: Sími skipuleggjanda

en: Organizer Website
is: Vefsíða skipuleggjanda

en: Organizer Email
is: Netfang skipuleggjanda

en: Organizer Name
is: Nafn skipuleggjanda:

en: Venue Website
is: Vefsíða vettvangs

en: Venue Phone
is: Símanúmer viðburðar:

en: Venue Zip
is: Póstnúmer

en: Venue State/Province
is: Sýsla/svæði:

en: Venue City
is: Staðsetning borg/bær

en: Venue Address 2
is: Heimilisfang vettvangs 2

en: Venue Address
is: Heimilisfang vettvangs:

en: Venue Country
is: Veldu land:

en: Venue Name
is: Nafn staðsetningar:

en: Event Website
is: Vefsíða viðburðar

en: Event Category
is: Viðburðar flokkur

en: Event Cost
is: Kostnaður viðburðar

en: Event Show Map
is: Kort fyrir viðburð

en: Event Show Map Link
is: Sýna viðburð á korti:

en: Event Venue Name
is: Nafn staðsetningar:

en: All Day Event
is: Heilsdags viðburður

en: Event End Time
is: Lokatími viðburðar

en: Event End Date
is: Loka dagsetning viðburðar

en: Event Start Time
is: Upphafstími viðburðar

en: Event Start Date
is: Upphafsdagsetning viðburðar

en: Event Description
is: Lýsing á viðburði:

en: Event Name
is: Nafn viðburðar

en: Do Not Import
is: Ekki flytja inn

en: The following fields are required for a successful import:
is: Eftirfarandi svæði eru nauðsynleg fyrir innflutning.

en: We were unable to process your request. Please try again.
is: Ekki var hægt að verða við beiðni. Vinsamlega reyndu aftur.

en: General
is: Flokkur

en: The file went away. Please try again.
is: Engar stillingar voru vistaðar. Reyndu aftur.

en: Import
is: Flytja inn

en: No select options specified
is: Enginn valinn valkostur ákveðinn

en: No checkbox options specified
is: Enginn valglugga möguleiki ákveðinn

en: No radio options specified
is: Enginn útvarps valmöguleiki ákveðinn

en: Invalid field type specified
is: Ógild tegund svæðis ákveðin

en: This calendar is powered by The Events Calendar.
is: Þetta dagatal er keyrt á The Events Calendar.

en: Free
is: Frítt

en: Event Add-Ons
is: Viðbætur viðburða

en: Merge Duplicates
is: Sameina afritun

en: Time:
is: Tími

en: Date:
is: Dagsetn:

en: End:
is: Enda:

en: Start:
is: Byrja:

en: End Date
is: Loka dagsetning

en: Start Date
is: Upphafsdagsetning

en: %s Categories
is: %s Flokkar

en: Edit %s
is: Lagfæra %s

en: Use Saved %s:
is: Nota vistaða %s:

en: Thanks for Updating The Events Calendar
is: Takk fyrir að uppfæra

en: Welcome to The Events Calendar
is: Velkomin (n) á The Events Calendar

en: Return to Plugins page
is: Til baka í viðbætur

en: Unnamed Venue
is: Nafnlaus staðsetning
